मंगळवार, नोव्हेंबर 4, 2025
India Darpan Live
  • Home
  • मुख्य बातमी
  • महत्त्वाच्या बातम्या
  • संमिश्र वार्ता
  • स्थानिक बातम्या
  • राष्ट्रीय
  • राज्य
  • भविष्य दर्पण
  • मनोरंजन
  • क्राईम डायरी
  • इतर
No Result
View All Result
  • Home
  • मुख्य बातमी
  • महत्त्वाच्या बातम्या
  • संमिश्र वार्ता
  • स्थानिक बातम्या
  • राष्ट्रीय
  • राज्य
  • भविष्य दर्पण
  • मनोरंजन
  • क्राईम डायरी
  • इतर
No Result
View All Result
India Darpan Live
No Result
View All Result
  • Home
  • मुख्य बातमी
  • महत्त्वाच्या बातम्या
  • संमिश्र वार्ता
  • स्थानिक बातम्या
  • राष्ट्रीय
  • राज्य
  • भविष्य दर्पण
  • मनोरंजन
  • क्राईम डायरी
  • इतर

IPL: चेन्नईच्या अडचणी वाढल्या…. कर्णधार धोनी दुखापतग्रस्त… आता काय होणार?

एप्रिल 13, 2023 | 12:45 pm
in महत्त्वाच्या बातम्या
0
Ms Dhoni IPL e1681370098634

 

मुंबई (इंडिया दर्पण वृत्तसेवा) – आयपीएल 2023 मध्ये बुधवारी चेन्नई सुपर किंग्जला त्यांच्या घरच्या मैदानावर राजस्थान रॉयल्सविरुद्ध पराभवाचा सामना करावा लागला. या सामन्याच्या निकालातून संघ सावरू शकला नाही. असे असतानाच आता चेन्नईचे प्रशिक्षक स्टीफन फ्लेमिंग यांनी आणखी एक धक्का दिला आहे. राजस्थानविरुद्धच्या सामन्यानंतर फ्लेमिंगने सांगितले की, संघाचा कर्णधार महेंद्रसिंग धोनी गुडघ्याच्या दुखापतीने त्रस्त आहे आणि त्याचा त्याच्या कामगिरीवर परिणाम होत आहे.

गुजरात टायटन्सविरुद्धच्या पहिल्या सामन्यात धोनीला गुडघ्याची दुखापत झाली होती. त्यानंतर पुढच्या काही सामन्यांमध्ये तो लंगडताना दिसला. मात्र, त्याने चेन्नईच्या चारही सामन्यांमध्ये कामगिरी केली आहे. सीएसकेने या मोसमात आतापर्यंत चारपैकी दोन सामने जिंकले आहेत आणि दोन गमावले आहेत.

त्याचवेळी, काइल जेम्सनच्या जागी संघात समाविष्ट करण्यात आलेला दक्षिण आफ्रिकेचा वेगवान गोलंदाज सिसांडा मगाला देखील दुखापतीमुळे पुढील दोन आठवडे स्पर्धेतून बाहेर पडला आहे. राजस्थानविरुद्धच्या सामन्यात क्षेत्ररक्षण करताना झेल घेताना त्याच्या बोटाला दुखापत झाली (स्प्लिट वेबिंग).

फ्लेमिंगने सामन्याबद्दल सांगितले की, धोनीला गुडघ्याच्या दुखापतीने ग्रासले आहे, जे तुम्ही त्याच्या काही हालचालींमध्ये पाहू शकता. या दुखापतीमुळे त्याला काही प्रमाणात अडचणी येत आहेत. तो एक फिटनेस व्यावसायिक आहे. तो स्पर्धा सुरू होण्याच्या काही महिन्यांपूर्वी संघात सामील होतो. त्याचे रांचीमध्ये काही दिवस नेट सत्रे आहेत, परंतु त्याचे मुख्य लक्ष प्री-सीझन सरावावर आहे. तथापि, फ्लेमिंगने विश्वास व्यक्त केला की भारताचा माजी कर्णधार त्याच्या दुखापतीचा सामना करेल आणि संघाचे नेतृत्व करत राहील.

https://twitter.com/ChennaiIPL/status/1646410850025246720?s=20

फ्लेमिंगने धोनीच्या तंदुरुस्तीबद्दलची चिंता दूर केली आणि सांगितले की तो सामन्याच्या फॉर्ममध्ये परत येण्याच्या मार्गावर आहे. तो अजूनही चांगला खेळत असल्याचे तुम्ही पाहू शकता. त्याचवेळी सिसांडा मगालाला राजस्थानविरुद्ध दोन षटके टाकल्यानंतर दुखापतीमुळे मैदान सोडावे लागले. फ्लेमिंग म्हणाले की, आमच्यासाठी पुन्हा एक खेळाडू जखमी झाला आहे. सलग दुसऱ्या सामन्यात हा प्रकार घडला आहे. आम्ही आधीच खेळाडूंच्या बाबतीत मर्यादित आहोत, त्यामुळे मला हे दुखापतीचे चक्र थांबवायचे आहे.

CSK च्या जखमी खेळाडूंची यादी दिवसेंदिवस वाढत आहे. आयपीएल लिलावात १६.२५ कोटी रुपयांना विकत घेतलेला इंग्लंडचा अष्टपैलू खेळाडू बेन स्टोक्स टाचेच्या दुखापतीमुळे काही सामन्यांतून बाहेर पडला आहे, तर वेगवान गोलंदाज दीपक चहरला मुंबई इंडियन्सविरुद्ध हॅमस्ट्रिंगच्या दुखापतीने ग्रासले आहे. दीपकला संपूर्ण हंगामासाठी संघाबाहेर ठेवण्यात आल्याचे मानले जात आहे. तथापि, फ्लेमिंग यांनी निदर्शनास आणून दिले की दीपक चहर केवळ काही आठवड्यांसाठी बाहेर आहे. त्याचबरोबर स्टोक्सच्या प्रकृतीवर दररोज लक्ष ठेवले जात आहे.

फ्लेमिंग म्हणाले, ‘श्रीलंकेचा वेगवान गोलंदाज मथिशा पाथिरानाला न्यूझीलंड दौऱ्यात कोविड-१९ चा सामना करावा लागला. मात्र, तो आता बरा असून संघात निवडीसाठी उपलब्ध आहे. आम्ही त्याला घाई करू इच्छित नाही. केवळ स्टोक्स आणि दीपक चहरच नाही तर सीएसकेलाही स्पर्धा सुरू होण्यापूर्वीच दुखापतींनी ग्रासले होते. काइल जेमिसन आणि मुकेश चौधरी यांनाही दुखापतीमुळे स्पर्धेतून बाहेर काढण्यात आले. चेन्नई सुपर किंग्जचा पुढील सामना १७ एप्रिल रोजी रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूविरुद्ध बेंगळुरू येथे होणार आहे.

IPL 2023 CSK Captain MS Dhoni Injury

Follow India Darpan
ताज्या बातम्या आणि चर्चांसाठी आमच्या सोशल मीडियावर जोडा!
WhatsApp Channel
Join Now
Telegram Group
Join Now
YouTube Channel
Subscribe

Previous Post

काय सांगता! बायोमेट्रिकसाठी आता स्पर्श करण्याची गरज नाही? मग, कसे होणार काम?

Next Post

संतापजनक! खांब्याला बांधून कंपनी मॅनेजरला बेदम मारहाण.. अखेर तडफडून मृत्यू… क्रूरतेचा व्हिडिओ व्हायरल

टीम इंडिया दर्पण

ग्रामीण ते शहरी आणि जुन्या ते नव्या अशा सर्वच पातळीवर आम्ही विकास पत्रकारितेला अधिक महत्त्व देतो. समाजोन्नती व्हावी, लोकशाही बळकट व्हावी, अन्यायाला वाचा फोडावी आणि विधायक कार्य घडावे यासाठी आम्ही आग्रही आहोत.

Related Posts

rohit pawar
इतर

डोनाल्ड ट्रम्प यांचे खोटे आधारकार्ड बनविले… आमदार रोहित पवार अडचणीत…

ऑक्टोबर 29, 2025
post
महत्त्वाच्या बातम्या

नाशिक, धुळे,जळगाव आणि नंदुरबार जिल्ह्यातील पोस्ट पार्सल सुविधेबाबत मोठा निर्णय… मिळणार हा फायदा…

ऑक्टोबर 29, 2025
IMG 20251029 WA0033
महत्त्वाच्या बातम्या

नाशिकमध्ये रंगणार एमआरएफ सुपरक्रॉस स्पर्धेचा थरार…

ऑक्टोबर 29, 2025
salher
मुख्य बातमी

साल्हेर किल्ल्यावर साकारले जाणार हे केंद्र… तब्बल ५ कोटींचा निधी मंजूर…

ऑक्टोबर 29, 2025
राशीभविष्य प्रातिनिधीक फोटो
भविष्य दर्पण

असा असेल तुमचा गुरुवारचा दिवस… जाणून घ्या, ३० ऑक्टोबरचे राशिभविष्य…

ऑक्टोबर 29, 2025
Campus 1
इतर

सावधान… या जिल्ह्यात अवकाशातून उपकरणे पडण्याची शक्यता… प्रशासनाने दिली ही माहिती…

ऑक्टोबर 28, 2025
Untitled 39
महत्त्वाच्या बातम्या

अतिवृष्टीग्रस्त शेतकर्‍यांच्या आर्थिक मदतीबाबत मुख्यमंत्र्यांनी केली ही मोठी घोषणा…

ऑक्टोबर 28, 2025
mantralay wallpaper.jpg 1024x575 1
मुख्य बातमी

राज्य मंत्रिमंडळाच्या बैठकीत झाले हे महत्वाचे ७ निर्णय…

ऑक्टोबर 28, 2025
Next Post
Capture 7

संतापजनक! खांब्याला बांधून कंपनी मॅनेजरला बेदम मारहाण.. अखेर तडफडून मृत्यू... क्रूरतेचा व्हिडिओ व्हायरल

  • About Us
  • Contact us
  • Privacy Policy

© India Darpan Live. 112, Kharbanda Park, Near Dwarka, Dwarka, Nashik, Maharashtra 422011

No Result
View All Result
  • Home
  • मुख्य बातमी
  • महत्त्वाच्या बातम्या
  • संमिश्र वार्ता
  • स्थानिक बातम्या
  • राष्ट्रीय
  • राज्य
  • भविष्य दर्पण
  • मनोरंजन
  • क्राईम डायरी
  • इतर

© India Darpan Live. 112, Kharbanda Park, Near Dwarka, Dwarka, Nashik, Maharashtra 422011