शुक्रवार, ऑक्टोबर 31, 2025
India Darpan Live
  • Home
  • मुख्य बातमी
  • महत्त्वाच्या बातम्या
  • संमिश्र वार्ता
  • स्थानिक बातम्या
  • राष्ट्रीय
  • राज्य
  • भविष्य दर्पण
  • मनोरंजन
  • क्राईम डायरी
  • इतर
No Result
View All Result
  • Home
  • मुख्य बातमी
  • महत्त्वाच्या बातम्या
  • संमिश्र वार्ता
  • स्थानिक बातम्या
  • राष्ट्रीय
  • राज्य
  • भविष्य दर्पण
  • मनोरंजन
  • क्राईम डायरी
  • इतर
No Result
View All Result
India Darpan Live
No Result
View All Result
  • Home
  • मुख्य बातमी
  • महत्त्वाच्या बातम्या
  • संमिश्र वार्ता
  • स्थानिक बातम्या
  • राष्ट्रीय
  • राज्य
  • भविष्य दर्पण
  • मनोरंजन
  • क्राईम डायरी
  • इतर

सोनाली फोगट यांच्या मृत्यू प्रकरणात अतिशय धक्कादायक खुलासा

सप्टेंबर 1, 2022 | 5:24 am
in संमिश्र वार्ता
0
Sonali Phogat

 

पणजी (इंडिया दर्पण वृत्तसेवा) – भारतीय जनता पक्षाच्या (भाजप) नेत्या सोनाली फोगटच्या कथित हत्येप्रकरणी आणखी एक धक्कादायक खुलासा समोर आला आहे. गोवा पोलिसांचे एक पथक बुधवारी हरियाणातील हिस्सार जिल्ह्यात तपासासाठी पोहोचले. यावेळी पोलिसांनी कुटुंबीयांचे जबाबही नोंदवले. रिपोर्ट्सनुसार, सोनालीच्या कथित हत्येमागील एक हेतू तिच्या फार्म हाऊसचा देखील असू शकतो. सोनालीचे पीए सुधीर सांगवान यांच्याकडे तिच्या नावावर तयार केलेल्या फार्म हाऊसची कागदपत्रे आधीच मिळाल्याचे गोवा पोलिसांच्या तपासात समोर आले आहे.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सुधीरला सोनालीचे फार्म हाऊस २० वर्षांसाठी लीजवर घ्यायचे होते. एवढेच नाही तर त्यासाठी ६० हजार रुपये वार्षिक भाडे देण्याचा करारही केला होता. आता ही कागदपत्रे तयार करणाऱ्या वकिलाचीही गोवा पोलीस चौकशी करत आहेत. बातम्यांनुसार, फोगट यांच्या फार्म हाऊसच्या जागेचा दर एकर ३ कोटी रुपये आहे आणि फार्म हाऊस साडेसहा एकरमध्ये पसरले आहे.

या प्रकरणी हरियाणा पोलिसांनी उत्तर प्रदेशातील मेरठ-गाझियाबाद भागातील शिवम नावाच्या व्यक्तीला बुधवारी, ३१ ऑगस्ट रोजी चौकशीसाठी ताब्यात घेतले आहे. ताब्यात घेतल्यानंतर पोलिसांनी मंगळवारी हिसार येथील भारतीय जनता पक्षाच्या (भाजप) नेत्या सोनाली फोगट यांच्या फार्महाऊसला भेट दिली. सोनालीच्या कुटुंबीयांनी फार्म हाऊसमधून चोरी झाल्याची तक्रार दाखल केली होती.

कुटुंबीयांनी दिलेल्या तक्रारीनुसार, २३ ऑगस्ट रोजी सोनाली फोगटच्या मृत्यूची बातमी कळल्यानंतर पीए सुधीर सांगवानचा सहकारी शिवम याच्या फार्महाऊसमधून लॅपटॉप, सीसीटीव्ही कॅमेऱ्यांचा डिजिटल व्हिडिओ रेकॉर्डर आणि काही कागदपत्रे चोरीला गेली होती. शिवम हा संगणक परिचालक असल्याचे सांगण्यात आले. हिसारचे पोलिस अधीक्षक लोकेंद्र सिंह यांनी हिसार येथे पत्रकारांना सांगितले की, “त्यांच्या तक्रारीवरून काही दिवसांपूर्वी चोरीचा गुन्हा दाखल करण्यात आला होता. आम्ही त्यांना आश्वासन दिले आहे की या प्रकरणाची सखोल चौकशी केली जाईल.”

तत्पूर्वी, गोव्याचे मुख्यमंत्री प्रमोद सावंत यांनी मंगळवारी सांगितले की, त्यांच्या सरकारने फोगटच्या कथित हत्येच्या चौकशीशी संबंधित “गोपनीय अहवाल” हरियाणाचे मुख्यमंत्री आणि पोलिस महासंचालकांना सादर केला आहे. तपासाचा भाग म्हणून गोवा पोलिसांचे पथक हरियाणातील काही लोकांचे जबाब नोंदवणार असल्याचे त्यांनी सांगितले होते.

हरियाणाच्या हिसार जिल्ह्यातील मूळचे, माजी टिकटॉक स्टार आणि रिअॅलिटी टीव्ही शो ‘बिग बॉस’ चे स्पर्धक असलेले फोगट (४३) यांचा २२-२३ ऑगस्ट दरम्यान गोव्यात संशयास्पद परिस्थितीत मृत्यू झाला. मृत्यूच्या दोन दिवस आधी ती तिच्या दोन पुरुष साथीदारांसह गोव्यात पोहोचली होती. या प्रकरणी आतापर्यंत गोवा पोलिसांनी फोगटच्या दोन साथीदारांसह पाच जणांना अटक केली आहे.

BJP Leader Sonali Phogat Death Case Shocking Info
Crime Goa Panaji CM Pramod Sawant Haryana

Follow India Darpan
ताज्या बातम्या आणि चर्चांसाठी आमच्या सोशल मीडियावर जोडा!
WhatsApp Channel
Join Now
Telegram Group
Join Now
YouTube Channel
Subscribe

Previous Post

उद्धव ठाकरेंना बसणार आणखी एक धक्का; आता हा नेताही साथ सोडण्याच्या तयारीत

Next Post

अथिया शेट्टी आणि केएल राहुल कधी लग्न करणार? सुनिल शेट्टी म्हणाले…

टीम इंडिया दर्पण

ग्रामीण ते शहरी आणि जुन्या ते नव्या अशा सर्वच पातळीवर आम्ही विकास पत्रकारितेला अधिक महत्त्व देतो. समाजोन्नती व्हावी, लोकशाही बळकट व्हावी, अन्यायाला वाचा फोडावी आणि विधायक कार्य घडावे यासाठी आम्ही आग्रही आहोत.

Related Posts

rohit pawar
इतर

डोनाल्ड ट्रम्प यांचे खोटे आधारकार्ड बनविले… आमदार रोहित पवार अडचणीत…

ऑक्टोबर 29, 2025
post
महत्त्वाच्या बातम्या

नाशिक, धुळे,जळगाव आणि नंदुरबार जिल्ह्यातील पोस्ट पार्सल सुविधेबाबत मोठा निर्णय… मिळणार हा फायदा…

ऑक्टोबर 29, 2025
IMG 20251029 WA0033
महत्त्वाच्या बातम्या

नाशिकमध्ये रंगणार एमआरएफ सुपरक्रॉस स्पर्धेचा थरार…

ऑक्टोबर 29, 2025
salher
मुख्य बातमी

साल्हेर किल्ल्यावर साकारले जाणार हे केंद्र… तब्बल ५ कोटींचा निधी मंजूर…

ऑक्टोबर 29, 2025
राशीभविष्य प्रातिनिधीक फोटो
भविष्य दर्पण

असा असेल तुमचा गुरुवारचा दिवस… जाणून घ्या, ३० ऑक्टोबरचे राशिभविष्य…

ऑक्टोबर 29, 2025
Campus 1
इतर

सावधान… या जिल्ह्यात अवकाशातून उपकरणे पडण्याची शक्यता… प्रशासनाने दिली ही माहिती…

ऑक्टोबर 28, 2025
Untitled 39
महत्त्वाच्या बातम्या

अतिवृष्टीग्रस्त शेतकर्‍यांच्या आर्थिक मदतीबाबत मुख्यमंत्र्यांनी केली ही मोठी घोषणा…

ऑक्टोबर 28, 2025
mantralay wallpaper.jpg 1024x575 1
मुख्य बातमी

राज्य मंत्रिमंडळाच्या बैठकीत झाले हे महत्वाचे ७ निर्णय…

ऑक्टोबर 28, 2025
Next Post
Athiya Shetty K L Rahul

अथिया शेट्टी आणि केएल राहुल कधी लग्न करणार? सुनिल शेट्टी म्हणाले...

  • About Us
  • Contact us
  • Privacy Policy

© India Darpan Live. 112, Kharbanda Park, Near Dwarka, Dwarka, Nashik, Maharashtra 422011

No Result
View All Result
  • Home
  • मुख्य बातमी
  • महत्त्वाच्या बातम्या
  • संमिश्र वार्ता
  • स्थानिक बातम्या
  • राष्ट्रीय
  • राज्य
  • भविष्य दर्पण
  • मनोरंजन
  • क्राईम डायरी
  • इतर

© India Darpan Live. 112, Kharbanda Park, Near Dwarka, Dwarka, Nashik, Maharashtra 422011